บุคลิกภาพและการขับเคลื่อนสังคม: การทำความเข้าใจตนเองเพื่อการเปลี่ยนแปลงที่ยั่งยืน ด้วยเครื่องมือ DiSC
top of page
museum
![](https://static.wixstatic.com/media/e8f3f2_6d16f602d2984410acc7c3d2e96f6ea3~mv2.jpg/v1/fill/w_980,h_735,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/e8f3f2_6d16f602d2984410acc7c3d2e96f6ea3~mv2.jpg)
เรื่องราวที่โยงใยถึงกัน
![](https://static.wixstatic.com/media/e8f3f2_54506f15559a407eb458ba9e47c04ec6~mv2.jpg/v1/fill/w_980,h_672,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/e8f3f2_54506f15559a407eb458ba9e47c04ec6~mv2.jpg)
อยากทำความเข้าใจบางเรื่องราวมากขึ้นใช่ไหม?
เธอสามารถจองเวลานัดหมายเพื่อพูดคุยกับคนที่เธอสนใจได้ โดยเราจะขอให้เธอช่วยชำระ "ค่าประกันการจอง" 100 บาท และเธอสามารถขอเงินนี้คืนได้หลังพบกับคนที่เธอได้จองไว้ในวันที่หมาย
หากเธอแจ้งปฏิเสธการขอคืนเงินประกัน เราจะมอบเงินนั้นทั้งหมดให้แก่คนที่เธอได้นัดหมายไว้โดยไม่มีการหักค่าใช้จ่าย
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
1 ชม.
พูดคุยกับ "มนุษย์" ในพิพิธภัณฑ์
bottom of page